| มีจำหน่าย: | |
|---|---|
| จำนวน: | |
ประเภทอุปกรณ์เสริมโลหะกลึง CNC
คุณสมบัติ: ความแม่นยำสูง ผิวเรียบ พิกัดความเผื่อแน่น
การใช้งาน: รถจักรยานยนต์ ระบบเกียร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม
| พารามิเตอร์ | ช่วงทั่วไป | ช่วงความแม่นยำสูง |
| ความอดทนของเส้นผ่านศูนย์กลาง | ±0.01 มม. (±0.0004') | ±0.005 มม. (±0.0002') |
| ความอดทนต่อความตรง | 0.02 มม. ต่อ 100 มม | 0.01 มม. ต่อ 100 มม |
| การตกแต่งพื้นผิว (Ra) | 0.8–1.6 ไมโครเมตร | 0.4–0.8 µm (ตัวเลือกการขัดเงาแบบกระจก) |
| ความยาว | 5 มม. – 2,000 มม | กำหนดเอง (สูงสุด 5,000 มม.) |
| ความกลม | ≤0.005 มม | ≤0.002 มม |
คุณสมบัติ: ทนต่อการสึกหรอ แรงเสียดทานต่ำ ศูนย์กลาง
การใช้งาน: ยานยนต์ การบินและอวกาศ เครื่องจักร
| ข้อมูลจำเพาะทั่วไป | ||
| พารามิเตอร์ | ช่วงมาตรฐาน | ช่วงความแม่นยำสูง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูใน (ID) | ±0.01 มม. (±0.0004') | ±0.005 มม. (±0.0002') |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก/O.D. (OD) | ±0.015 มม. (±0.0006') | ±0.008 มม. (±0.0003') |
| การมีศูนย์กลางร่วมกัน | ≤0.02 มม | ≤0.01 มม |
| การตกแต่งพื้นผิว (Ra) | 0.8–1.6 ไมโครเมตร | 0.4–0.8 µm (ขัดเงา) |
| ความหนาของผนัง | 1–50 มม | กำหนดเอง (บางเฉียบพร้อมใช้งาน) |
| ความยาว | 5–500 มม | สูงถึง 1,000 มม |
3. น็อต สลักเกลียว และตัวยึด
คุณสมบัติ: ความแม่นยำของเกลียว ความทนทาน ความต้านทานการกัดกร่อน
การใช้งาน: การประกอบ การก่อสร้าง ยานยนต์
| ข้อมูลจำเพาะทั่วไป | ||
| พารามิเตอร์ | ช่วงมาตรฐาน | ช่วงความแม่นยำสูง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง (ล) | M2 - M50 (เมตริก) | พิกัดความเผื่อ ±0.005 มม |
| #0 - 1' (อิมพีเรียล) | ||
| ความยาว (แอล) | 3 มม. - 300 มม | มีความยาวที่กำหนดเองได้ |
| สนามด้าย | 0.25มม. - 5มม | มีเธรดพิเศษ |
| ประเภทหัว | Hex, ซ็อกเก็ต, ปุ่ม, หน้าแปลน, กำหนดเอง | |
| เกรดวัสดุ | 4.8/8.8/10.9/12.9 (มาตรฐาน ISO) | A2/A4 (สเตนเลส) |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | ธรรมดา, สังกะสี, ออกไซด์สีดำ, นิกเกิล, โครเมียม |
4. ข้อต่อและตัวเชื่อมต่อ
คุณสมบัติ: มีความแข็งแรงสูง, การจัดตำแหน่งที่แม่นยำ, ลดแรงสั่นสะเทือน
การใช้งาน: ปั๊ม มอเตอร์ ระบบของเหลว
| ข้อมูลจำเพาะทั่วไป | ||
| พารามิเตอร์ | ช่วงมาตรฐาน | ช่วงความแม่นยำสูง |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5 มม. - 25 มม | ความอดทน ±0.002 มม |
| ช่วงความยาว | 2 มม. - 100 มม | มีความยาวที่กำหนดเองได้ |
| ต้านทานการติดต่อ | <10mΩ | <5mΩ (ชุบทอง) |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1A - 100A | การออกแบบที่กำหนดเองสำหรับแอมป์สูง |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | 50V - 1,000V | ตัวเลือกที่ผ่านการรับรอง UL/CE |
| รอบการแทรก | 5,000+ | 10,000+ (ระดับไฮเอนด์) |
5. ส่วนประกอบวาล์ว
คุณสมบัติ: การปิดผนึกป้องกันการรั่ว, ความต้านทานแรงดัน, การทำงานที่ราบรื่น
การใช้งาน: ระบบไฮดรอลิกส์ นิวแมติกส์ น้ำมันและก๊าซ
| ข้อมูลจำเพาะทั่วไป | ||
| พารามิเตอร์ | ช่วงมาตรฐาน | ช่วงความแม่นยำสูง |
| ความอดทนของเส้นผ่านศูนย์กลาง | ±0.02มม. (±0.0008') | ±0.005มม. (±0.0002') |
| การตกแต่งพื้นผิว (Ra) | 0.8-1.6μm | 0.2-0.4μm (กระจกเงา) |
| ระดับความดัน | 10-600 บาร์ | สูงถึง 1,500 บาร์ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40°ซ ถึง +250°ซ | -200°ซ ถึง +600°ซ |
| ระดับการรั่วไหล | ANSI คลาส IV | ANSI คลาส VI |
6. หัวฉีดและฟิตติ้ง
คุณสมบัติ: รูปทรงภายในที่ซับซ้อน ความต้านทานแรงดันสูง
การใช้งาน:ระบบเชื้อเพลิง อุปกรณ์การแพทย์ ประปา
| ข้อมูลจำเพาะทั่วไป | ||
| พารามิเตอร์ | ช่วงมาตรฐาน | ช่วงความแม่นยำสูง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง (ล) | 0.5 มม. - 50 มม | ความอดทน ±0.002 มม |
| ความยาว (แอล) | 1 มม. - 300 มม | มีความยาวที่กำหนดเองได้ |
| ความตรง | 0.01 มม. ต่อ 100 มม | ≤0.005มม. ต่อ 100 มม |
| การตกแต่งพื้นผิว (Ra) | 0.8ไมโครเมตร - 1.6ไมโครเมตร | ≤0.4μm (ขัดเงากระจก) |
| ความกลม | ≤0.005มม | ≤0.002มม |
| ความแข็ง | แตกต่างกันไปตามวัสดุ | HRC 30-65 (ชุบแข็ง) |